KÍCH ĐIỆN 12VDC lên 220VAC1000VA600W
  • Cập nhật lúc cuối: 21/09/2021 21:50:37
  • Mã sản phẩm: Alko_02799
  • Hãng sản xuất: HIOKI VIỆT NAM
  • Bảo hành: 12
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
- Miễn phí giao hàng tại nội thành Hà Nội;
- Sản phẩm chính hãng;
- HIOKI VIỆT NAM - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG.
Lượt khách đã đăt :2358
Đã xem: 2277
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Máy kích điện 12VDC lên 220VAC HIOKI
Model: Alko_02799
Đặc tính kỹ thuật:
Điện áp vào đổi điện: 12VDC
Điện áp vào sạc Acquy : AC220V +/-10%
Điện áp ra : AC 220V+/-10%
Tần số : 50Hz +/-5Hz
Dạng sóng : Sin mô phỏng (xung vuông) (Modified Sine Wave Power Inverter)
Acquy tương thích : 50Ah đến 200Ah
Dòng điện sạc: từ 10A-20A
Bảo vệ quá dòng : Mạch điện tử, cầu chì
Bảo vệ ngược cực tính : Cầu chì
Có chế độ UPS, tự động chuyển đổi khi mất và có điện
Ắc quy đầy máy tự động ngắt nạp
Điện áp nạp 13.8V +/-10% .
Thời gian chuyển AC/ DC 5 mrs
Bảo vệ Quá tải >110% trong vòng 1 phút
Quá tải >200% tải trong vài giây
Ngắn mạch (có mạch bảo vệ ngắn mạch)
Bảo vệ quá tải (bảo vệ ắc quy thấp hơn 10 VDC)
Độ ẩm 20~90% không ngưng tụ hơi nước