KÍCH ĐIỆN 48V 4000VA2800W
KÍCH ĐIỆN 48V 4000VA2800W
  • Cập nhật lúc cuối: 21/09/2021 21:48:38
  • Mã sản phẩm: Alko_13790
  • Hãng sản xuất: HIOKI VIỆT NAM
  • Bảo hành: 12
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
- Miễn phí giao hàng tại nội thành Hà Nội;
- Sản phẩm chính hãng;
- HIOKI VIỆT NAM - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG.
Lượt khách đã đăt :1598
Đã xem: 2240
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Hãng sản xuất: Hioki VN
Điện áp ắc quy: 48VDC
Công suất: 4000VA/2800W
Model
Alko_13790
Công Suất / điện áp
4kva – 48V
Điện áp đầu vào DC
42V-60V
Điện Áp đầu vào AC
145V – 265V
Tần Số (Thấp) Frequency
50/60Hz (45-65Hz) – nhận dạng tự động 50Hz/ 60Hz
Bảo về
  • Báo pin yếu : điện áp bình dưới 242.0V, dưới 40V tự động tắt máy
  • Báo động khi điện áp bình trên 60V và tự động ngắt khi vượt quá 68v
  • Bảo vệ quá tải , 110% <tải <150%, tắt sau báo thức 60 giây, tải> 150%, tắt sau báo thức 20 giây
  • cảm biến nhiệt độ theo thời gian thực, ≥85 ℃  báo thức, ≥90 ℃  tắt máy tự động
  • Báo vệ ngắt mạch: tự động tắt máy
Điện áp đầu ra
  • Hiệu suất tải >90%
  • Tần số đầu ra Frequency 60/50Hz (tần số thấp => rất tốt cho máy và thiết bị)
  • Điện áp ra: 220/230 VAC, sine chuẩn tinh khiết
  • Tích hợp chế độ ổn áp AVR (ổn định đầu ra)
  • Tần số đầu ra: (Chế độ nguồn điện xoay chiều) tự động theo dõi từ đầu vào AC
Bộ sạc AC
  • Sạc được nhiều dạng ắc quy và có chế độ khử sunfat 15,5 trong 4h
  • Điện áp sạc AC: 54.4V-56.8V (có thể điều chỉnh tùy ý)
  • Dòng sạc 0V-35A (6 giai đoạn sạc có thể điều chỉnh dòng điện) 5A/10A/20A/25A/30A/35A
  • Chế độ sạc 3 giai đoạn
Chế độ làm việc
+ Chế độ 01
  • Ưu tiên nguồn điện AC
+ Chế độ 02
  • Tiêt kiệm năng lượng
  • Đang tải tự động tắt 10%, tải tự động≥11% -100%
  • Ưu tiên chạy ắc quy  DC
     + Chế độ 03
  • Luôn sử dụng pin DC làm đầu vào ưu tiên để cung cấp đầu ra AC, cho hệ thống 48V, khi ắc quy ≥52V
  • Chuyển đổi DC sang AC; khi ắc ≤ 42V trong khi chuyển đổi, hãy chuyển sang chế độ nguồn điện xoay chiều để cung cấp AC